GÁI GỌI QUYÊN MIỀN TÂY 572 QUÁ XINH QUÁ DÂM CHO MỘT BUỔI TRƯA LÃNG MẠN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

GÁI GỌI QUYÊN MIỀN TÂY 572 QUÁ XINH QUÁ DÂM CHO MỘT BUỔI TRƯA LÃNG MẠN

Bài gửi by Admin on Mon Mar 16, 2015 5:19 am

helo anh em
hôm nay mới đầu tuần mà chim cò cũng chịu không nổi nên cũng tìm tòi được một em.quả thật check ok đáng đồng tiền thật luôn.dám khẳng định một điều là lần đầu tiên tôi đi chơi được nhiều tư thế như vậy và chơi sướng tê tái như thế.đến nổi mà cả mình và em nó đều xuất tinh cùng một lúc sướng khỏi chê luôn.nhất định sẽ gặp lại em nó dài dài vì sever như em nó thì quả thật rất hiếm em nào làm được mình khẳng định điều đó nhé
chiều nay hẹn gặp em nó bên một khách sạn rất ok trên quận 10 nhé,lúc đầu em nó gửi hình cho mình thì thực sự mình lưỡng lự không muốn đi,nhưng thực sự mình đã đi và quyết định đó vô cùng chính xác nhé em nó đẹp hơn trong hình ăn nói có duyên tình cảm hài hước và cái nữa là rất dâm nhé chơi sướng tê tái rên la kích thích dây thần tinh luôn,vì không cưỡng nổi vẻ đẹp và độ ok của em nó mà trong nửa tiếng sung sướng mình mới bắn được phát đại bác nhé.thực sự mình tính làm shot nữa nhưng vì sức khỏe nên làm một shot thôi hẹn lần sau gặp tiếp kaka

NĂM SINH 1993
nguyên quán GÁI MIỀN TÂY
CHIỀU CAO TẦM 1M6

face thì nhìn không teen nhưng em nó làm tóc nên trắng trẻo sạch sẽ nhìn đáng yêu lắm nhé em nó trang điểm nhìn ok nhé tầm 7đ
vòng 1 thì vẫn còn săn chăc bóp sướng nhé các bác xem hình nhé dạng cam to gần bưởi nhé
vòng 2 thì dạng xôi thịt nhưng ít lippip xem hình là biết ah em nó đem lại cảm giác tê tái khi các bác chơi đủ kiểu cưỡi ngựa dogly các tư thế đứng nằm ngồi trong 36 tuyệt chiêu nhé các chiêu thức chiêu nào cũng ngon luôn tôi được tận hưởng cảm giác đó nên viết như rp nhé
vòng 3 sạch sẽ nước nôi tràn lan có điều có một số bí mật không thể bật mí được bác nào gặp sẽ biết nhé tôi đảm bảo là ngon mặc dù có xíu caravat nhưng còn khít nhé
dịch vụ ok đầy đủ mình thì sợ nhột nhưng em nó làm mình tê tái luôn kĩ thuật mình chấm trên thang điểm 10 nhé đây là ý kiến rp của mình các bác nào có thể thử và kiểm chứng xem nhé.em nó đã lưỡi chà cột chà bi nắn bi wc tê tái tới tận lỗ nhị luôn thực sự lần đầu tê như thế đủ các kiều bj từ 69 đứng nằm ngồi và năm ngửa/thực sự không gì tả nổi sung sướng vô cùng luôn nhé
thiệt hại cho bữa tiệc sung sướng nhé 100k ks với 500k 1shot cho em nó là 600k nhưng vì ok quá nên bo thêm 200k nhé=một cú đại bác
đảm bảo nay mình may mắn vì đã gặp em nó nhé đảm bảo anh em khó quên với em nó nhé

nghệ danh QUYÊN MIỀN TÂY

khu vực quận 10

số phone 01214089572

rổ giá 500k 1shot

pass bạn anh cường

thời gian làm việc 11h tới 10h tối nhé

hình ảnh cho anh em thị dâm xem chơi vì đây là lần đâu em nó chụp hình nên mình chưa chụp hình chiến đấu được

heberger une image

Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://danchoisaigon2015.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics