500K BĂNG NHI 500 NHỎ NHẮN XINH XẮN DỄ THƯƠNG LẦN ĐẦU XUẤT HIỆN NHÉ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

500K BĂNG NHI 500 NHỎ NHẮN XINH XẮN DỄ THƯƠNG LẦN ĐẦU XUẤT HIỆN NHÉ

Bài gửi by Admin on Thu Oct 26, 2017 12:31 pm

kính chào anh em đồng dâm của tôi

dạo này mình ít khi đi check lắm nhé nhưng nếu hàng ngon thì cũng chấp nhận thương đau vậy
tình cờ hôm qua hết việc không có việc gì làm nên cũng buồn contant cho một em hàng quen cũng lâu lúc em nó làm matxa ở q1 nhé nhưng dụ dỗ hoài mới đi được đó nhé chứ không dễ ăn mấy em matxa vip với giá rẻ đâu nhé anh em.cái này anh em nào đi chơi nhiều thì sẽ biết rồi nhé.
hôm qua tầm 5h30 chiều hẹn em nó tại một khách sạn cũng đẹp để check tranh thủ làm ít hình ảnh cho anh em xem chơi nhé do dạo này em nó không còn làm matxa nữa nên mình giới thiệu sẵn share anh em luôn nhé,em này tới rất đúng giờ mình mới tới lấy phòng thì chưa kịp định hình đã nghe tiếng gõ cửa của em nó rồi cái này mình chấm điểm cộng nhé ,vô anh em chào hỏi anh em nói chuyện rất lịch sự thân thiện cởi mở nhé,mình đi tắm trước chuẩn bị ra chiến đâu xong tới lượt em nó thì em nó công nhận rất sạch sẽ nhé vô đánh răng vệ sinh cá nhân tắm sạch sẽ rồi mới ra chơi vui vẻ nhé,công nhận ngửi mùi thơm trên người em là đủ yêu rồi có hứng thú liền luôn vô dạo đầu thì ôi mẹ ơi sướng em nó chăm sóc mình từ đầu tới chân đúng phong cách gái matxa víp luôn không thể tả nổi nhé
bj hj chà cột lút cán ăn chuối chăm sóc chuối rất kĩ tới khi nào anh em chịu không nổi nữa thì anh em nói chồng bao vô chiến thì em nó mới đeo chứ không thì cứ ăn chuối vậy đó tầm 15p mình chịu hết nổi nên kêu em nó chồng bào vô chiến thôi nhé,vẫn như mọi khi thì em nó cưỡi ngựa trước tới khi nào thằng em mình tê quá rồi thì mới đẻ ra làm 3 thế sở trường trong vòng 20p rồi out tê tái nhé \
công nhận check em nó sướng thật âm thanh rên nhẹ nhẹ lúc lên lúc xuống kích thích vô cùng,hơn nữa hàng của em nó hồng hào như hào đỏ tươi nhé bìm khít không mùi gì hết
chứng nhận sung sướng khi gặp em nó anh em nào không tin cứ thử sẽ biết nhé
thiệt hại sung sướng của phát đại bác là 500k 1shot+100k tiền ks+600k nhé

NGHỆ DANH băng nhi 500

chiều cao 1m6

cân nặng 48 kg

face xinh 7.5đ dễ thương có duyên hay cười giọng gái miền tây tình cảm

năm sản xuất 1993

nguyên quán miền tây bạc liêu công nhận quê hương của công tử bạc liêu sản sinh nhiều em đẹp ghê

vòng 1 thì ôi chao mẹ ơi hàng thật mà đẹp thế này thì hiếm thấy vô cùng nhé to bưởi 5 roi săn chắc bóp tê tái luôn nhé anh em xem hình thì biết mình có nói đúng không nhé hàng việ nam chất lượng cao
vòng 2 em này mình dây cây cảnh nhé các đường cong cũng ok k kém ai hết nhé không cản trở anh em chơi bởi mọi tư thế mọi thể loại nhé hàng đã kiểm chứng rồi nhé
vòng 3 thì gọn gàng sạch sẽ không mùi bím khít đỏ hồng hảo sẽ đem tới cho anh em cảm giác sảng khoái khi check hàng nhé
dịch vụ anh em biết rồi skill gái matxa rồi em nó có đầy đủ các tuyệt chiêu cuối khiến anh em có thể sướng tê tái luôn bj hj chà cột liếm láp wc khắp cơ thể thái độ ngoan ngoãn nhiệt tình không hối thúc ăn chuối chuyên nghiệp mình chấm 9.5đ đó nhé

+ Hôn môi :có
+ Hj : Có
+ Bj : Có
+ Wc : Có
+ Tevet : Có
+ Chơi lỗ nhị : không
+ Phục vụ some : ko
+ Tắm chung : Có
+qua đêm :ko
hàng kiểm định mong anh em ủng hộ rên và la lên và ra chúc anh em vui vẻ

số phone 0938624500

pass bạn anh cường