THANH THANH EM GÁI PHỐ NÚI MẶT XINH DÂM LÀM TÌNH TUYỆT KĨ LUÔN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

THANH THANH EM GÁI PHỐ NÚI MẶT XINH DÂM LÀM TÌNH TUYỆT KĨ LUÔN

Bài gửi by Admin on Sun Sep 24, 2017 4:19 pm

chào các đồng dâm
chúc anh em sức khỏe thành công và luôn tiền tài rủng rình để đi thư giãn với các em hàng xinh mới và chuẩn giá cả phải chăng của team mình nhé
lâu rồi mình bận rộn công việc nên ít đi chơi nhưng nếu đã gặp gái xinh thì chịu k nổi rồi nay mình mới gặp một bé hàng độc quyền nhé mới ở quê lên luôn xinh xắn vui vẻ hàng mới nên ai đi trước thì tê tái trước nhé nói chung anh em nên thử và tôi cho anh em ít thông tin cho anh em lựa chọn dễ dàng nhé

nghệ danh THANH THANH

tuổi 21

quê quán gái phố núi nhé chịu chơi thôi rồi

chiều cao 1m62

cân nặng 46 kg

mặt mũi nhìn duyên xinh măt lá dăm thì các bạn biết dâm thôi rồi nhưng vẫn có nét mộc mạc gái quê cho 1 like hương đồng gió nội
vòng 1 dạng cam lai thôi vừa tay đủ xài đủ anh em nắn bóp bú liếm các kiểu càng bú càng phê càng phang càng sướng rên tê luôn
vòng 2 mình dây cây cảnh đường cong nhiều k có lipip k cản trở bất kì tư thế nào dogly siêu sướng âm thanh vang dội núi rừng
vòng 3 bím xinh cắt tỉa gọn gàng sạch sẽ k mùi nươc nhiều chơi sướng có cảm giác com bướm xinh con bướm đa tình
dịch vụ mình chấm 10đ nhé có thể mình hơi rộng rãi nhưng các bác đi rồi cứ cho ý kiến nhé từ BJ HJ chà cột bj không hối thúc thái độ nhiệt tình ngoan ngoãn hợp tác nói chũng em nó rất dâm nhé đi chơi hiếm có gặp mấy em hàng ngon như vậy nhé lúc chơi âm thanh đập tê tái nhé có thể tắm chung nhé

+ Hôn môi :có
+ Hj : Có
+ Bj : Có
+ Wc : Có
+ Tevet : Có
+ Chơi lỗ nhị : không
+ Phục vụ some : ko
+ Tắm chung : Có
+qua đêm :có
hàng kiểm định mong anh em ủng hộ rên và la lên và ra chúc anh em vui vẻ
phong độ là nhất thời đẳng cấp mới là mãi mãi các bác tin mình đi chúc các bác vui vẻ

KHU VỰC PHÚ NHUẬN

SỐ PHONE 01664286000

RỔ GIÁ 600k 1shot

PASS BẠN ANH CƯỜNG

giá ks 70k/1h

thời gian làm việc 11h tới 11h đêm nhé không đi đêm nhé hàng hot các bác nhanh tay nhé

HÌNH ẢNH THỊ DÂM VÀ CHIÊN ĐẤU

Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://danchoisaigon2015.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics