THẢO MY 681 EM SINH VIÊN XITEEN HÀNG ĐẸP CÁ TÍNH

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

THẢO MY 681 EM SINH VIÊN XITEEN HÀNG ĐẸP CÁ TÍNH

Bài gửi by Admin on Sat Aug 19, 2017 4:38 pm

chào anh em chúc anh em phát tài gặp được nhiều em gái xinh xắn
dao này tình hình kinh tế khó khăn mới lại nhu cầu anh em thích chơi hàng sạch sinh viên hàng hiếm tình cảm nên nay xin phép cho ra mắt một em chuẩn làm tình nhé và nói chung xinh xắn dạng hot teen girl vui vẻ đi chơi đảm bảo anh em sẽ thích và không dài dòng chuyện tình một chiều mưa bắt đầu

Nghệ danh: THẢO MY 681 SINH VIÊN THỰC TẬP GÁI MIỀN TRUNG HÀNG LẠ

TUỔI 22

SDT :0906670681  Pass Bạn Anh cường

Đánh giá theo quan điểm cá nhân mình:

Face : 8đ phải nói là xinh nhìn duyên mặt dâm nói chuyện rất vui xiten nhé mắt to rất tình cảm luôn
V1: 8.5đ dạng cam lai bưởi to tròn hồng hào trắng k tì vết bóp hay bú sướng tê tái anh em xem hình quay tay nhé
V2: 9đ eo ót ngon ôm eo thích nhiều đường cong hiếm gặp ai mà đầy đặn đầy đủ điện nước như em nó chơi sướng âm thanh vang dội cộng thêm mùi nước hoa cao cấp lan tỏa khiến gục ngã bất cứ ai gặp em ấy tôi khẳng định nhé
V3: 9đ Cong cong doggy ổn bím xinh khít nước nôi như sông như suối chơi trơn tru sướng tê tái vô cùng chơi sướng quá đi làm tình như gấu luôn gặp sẽ biết thôi anh em nhanh tay nào
SV : 9đ làm tình tốt cũng đầy đủ BJ nút cán mút chân gâu đầy đủ xứng đáng đồng tiền bát gạo bỏ ra xứng đáng khi gặp em ấy
đánh giá hàng được kiểm định anh em đã biết uy tín của mình thì tranh thủ gặp em ấy nhé bạn sẽ thích đó uy tín luôn

+ Hôn môi :có
+ Hj : Có
+ Bj : Có
+ Wc : Có
+ Tevet : Có
+ Chơi lỗ nhị : không
+ Phục vụ some : ko
+ Tắm chung : Có
+qua đêm :có

hàng kiểm định chuẩn nhé mong anh em ủng hộ gái sinh viên style mới lạ nhé
phong độ là nhất thời đẳng cấp mới là mãi mãi

Rổ giá : 600k /shot

Khu vực : tân bình

giá nhà nghỉ 60k 1h nhé

THỜI GIAN LÀM VIỆC 11H TỚI 10H TỐI VÁ CÓ ĐI ĐÊM NHÉ do công việc nên chắc ngày gặp 4 5k thôi nhé

Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://danchoisaigon2015.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics