THÙY CHI 713 DỄ THƯƠNG HÀNG SIÊU NGON SIÊU MỚI NHÌN LÀ PHÊ RỒI

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

THÙY CHI 713 DỄ THƯƠNG HÀNG SIÊU NGON SIÊU MỚI NHÌN LÀ PHÊ RỒI

Bài gửi by Admin on Tue May 30, 2017 4:29 pm

chào anh em đồng dâm
chúc anh em sức khỏe làm ăn thuận lợi và liên tục gặp các em ngoan hiền hàng ngon mới tinh của team mình nhé
dạo này được mùa hay sao liên tục lên hàng mới mà toàn hàng ngon giá cả phải chăng luôn
nay lên bé gái này hàng xanh tươi mơn mởn luôn xem hình các bác biết ngay làm mình hì hục cả buổi chiều chiến đấu mất sức luôn nhưng đảm bảo gái tươi với giá này hiềm thấy luôn nhé nên anh em cứ tin tưởng alo và gặp luôn đi nhé nhanh tay lên

nghệ danh THÙY CHI 713

tuổi 20

quê quán miền tây nghe giọng nói biết nhé

cân nặng 45kg

chiều cao m155

mặt mũi 7đ ngây thơ xinh xắn kute nhưng lém lỉnh nói chuyện thì thôi rồi các bác bảo trọng gặp sẽ biết nai tơ hạ chú thợ săn nhé
vòng 1 bưởi nhỏ siêu chất hàng siêu ngon núm hồng săn chắc hàng iso kiểm định nhé đầy đủ các bác bú liếm phê pha
vòng 2 mi nhon mình dây cây cảnh đường cong các kiểu chơi thế nào sướng thế đó lúc chơi âm thanh vang từ từ như kiểu hiếp dâm vậy
vòng 3 sạch sẽ không mùi siêu khít còn hồng nguyên được vài cộng lông nhìn chất phải biết dành cho bác nào thích ăn sò lông nhé
dịch vụ hàng mới nhưng tình cảm nhé nói chung tuyệt vời luôn ngoan ngoãn nghe lời thái độ hiền lành
+ Hôn môi :ko
+ Hj : Có
+ Bj : Có
+ Wc : Có
+ Tevet : Có
+ Chơi lỗ nhị : không
+ Phục vụ some : ko
+ Tắm chung : Có
+qua đêm :ko

hàng kiểm định anh em tin tưởng nhé

khu vực quận 10

rổ giá 400k 1shot