BẢO BẢO 529 DUYÊN HÀNG NGON THIÊN THẦN BÚ LIẾM TUYỆT CHIÊU LÀM TÌNH

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

BẢO BẢO 529 DUYÊN HÀNG NGON THIÊN THẦN BÚ LIẾM TUYỆT CHIÊU LÀM TÌNH

Bài gửi by Admin on Mon May 22, 2017 1:21 am

chào anh em
chúc anh em vui vẻ sức khỏe và luôn có money gặp các em hàng mới tinh ngoan hiền và dễ thương hàng ngon của team mình
nay mình có cảm hứng ra mắt em gái làm matxa nhé đừng hỏi về tai nghề hay thái độ làm tình nhé
nó đạt tới chuẩn của định và ngon hết chỗ chê mà giá cả quá chuẩn cho một lần sung sướng mong anh em gặp gỡ em sớm

nghệ danh BẢO BẢO 529

chiêu cao 1m6

cân nặng 46 kg

nguyên quán gái miền nam

tuổi 23

mặt mũi 7đ duyên nhìn cưng giọng nói nhẹ nhàng truyền cảm vui vẻ và có nét dâm nhẹ
vòng 1 bưởi 5 roi nhé hàng thật siêu nét fan của ai ăn bưởi thì nhào vô nhé bú liếm các kiểu quá ngon luôn hàng mới ra lò anh em nhanh tay làm nước đầu tiên nhé đảm bảo anh em sẽ thích
vòng 2 mình dây cây cảnh dáng chuẩn khúc nào ra khúc đó đảm bảo mông to dogly sướng tê người lúc chiến đấu âm thanh vang dội càng chơi càng sướng tê tái luôn là đăng khác tôi đã thử còn anh em thì sao nên thử đi
vòng 3 vì là hàng mới nên bím khít thôi rồi chơi sướng có cảm giác sạch sẽ không mùi má ơi lúc chơi xong thì thấy nước tràn ra như lũ không biết phải mình làm em sướng hay sao mà nhiều nước thế
dịch vụ 10đ cho chất lượng đủ tê tái và có nhiều tuyệt chiêu mà hiếm ai có bạn gặp sẽ biết thôi
+ Hôn môi :có
+ Hj : Có
+ Bj : Có
+ Wc : Có
+ Tevet : Có
+ Chơi lỗ nhị : không
+ Phục vụ some : ko
+ Tắm chung : Có
+qua đêm :ko

hàng kiểm định đảm bảo anh em gặp em ấy sẽ biết thế nào là sung sướng nhé

khu vực phú nhuận

rổ giá 500k 1shot