MINER 173 TÊN ĐỘC RĂNG KHỂNH HAY CƯỜI MÚP PHÊ LÀM TÌNH TUYỆT

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

MINER 173 TÊN ĐỘC RĂNG KHỂNH HAY CƯỜI MÚP PHÊ LÀM TÌNH TUYỆT

Bài gửi by Admin on Tue May 16, 2017 9:45 pm

kính chào quý khách
xin thưa là cái tháng  này thực sự không còn gì để nói nữa tiền mất tình tan mọi thứ rối tung hết cả lên xui tới nỗi không thể tả nổi luôn ,nên cũng quyết định kiếm một em ngon ngon để xả xui và có động lực chiến đấu tiếp
cũng may mắn chiều nay mới check được một em ngon từ thịt ngọt từ xương phang trong 20p không biết mệt mỏi là gì rồi cho anh em chút thông tin và anh em xem hình được hợp gu thì ta chiến ngay nhé

NGHỆ DANH MINER

chiều cao hơn 1m6

cân nặng 48kg

quê quán miền tây bến tre xứ dừa em yêu

năm sản xuất 1993

face chấm 7đ trắng xinh thân thiện cái này hơi khó tính nhưng cũng cho 7đ nhé có răng khểnh thì phải
vòng 1 bưởi nhỏ săn chắc bóp tê tái luôn chứ đừng nói là sướng nhìn hình sẽ biết
vòng 2 dạng có da có thịt có tí lipip mà rất rất ít chơi các thế sướng tê tái dogly cưỡi ngựa âm thanh vang dội kích thích thằng nhỏ sướng thằng lớn xem hình thì biết trắng không tì vết đậm đà mùi đàn bà nước hoa chanel đầy đủ đi chơi hàng là phải như thế này nhé các thượng đế
vòng 3 cắt tỉa gọn gàng nhìn yêu tiếc cái mình không có vét máng bĩm khít vô cùng nước nôi tràn trề nói chung chơi và thành cửa mình cứ co bóp thấy cảm giác sướng ma sát sướng lắm anh em ơi nhưng cũng cầm cự được 10p đó
dịch vụ TUYỆT HẢO BJ HJ WC HÔN HÍT tóm lại là dâm bà cố đi chơi vui vẻ cách nói chuyện dí dỏm xứng đáng các bác check những em hàng miền tây thì biết rồi nhé với lại chia sẻ với anh em luôn em này dân văn phòng nên ăn mặc bắt mắt sạch sẽ vô cùng có thể tắm cùng anh em để rửa sạch sẽ rồi mới làm nhé
chứng nhận 9.5/10 cam kết anh em không tráo hàng không công nghiệp nên anh em tin tưởng đi chơi nhé chúc anh em vui vẻ
em nó chỉ làm từ 11h tới 7h tối nhé vì tối em nó còn đi học thêm

+ Hôn môi :có
+ Hj : Có
+ Bj : Có
+ Wc : Có
+ Tevet : Có
+ Chơi lỗ nhị : không
+ Phục vụ some : ko
+ Tắm chung : Có
+qua đêm :ko

khu vực tân bình

rổ giá 500k 1shot bắn tinh