MISA 571 BÉ GÁI SINH VIÊN TÌNH CẢM MẶT XINH BÍM SIÊU KHÍT ĐẾN TÊ TÁI

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

MISA 571 BÉ GÁI SINH VIÊN TÌNH CẢM MẶT XINH BÍM SIÊU KHÍT ĐẾN TÊ TÁI

Bài gửi by Admin on Thu May 11, 2017 4:43 pm

chào anh em đồng dâm
chúc anh em sức khỏe thành công và luôn gặp được nhiều em ưng ý của team mình nhé
cũng lâu rồi k ngồi viết kí sự cho anh em nay tự nhiên mới check được em sinh viên nói trước là mới tính luôn nên anh em tranh thủ làm nước đầu nhé tình cảm vui vẻ hài hước hay cười nhưng mà dâm ngoan hiền và hàng họ còn ngon nguyên tem luôn anh em nào đi trước thì phê trước nhé chúc các anh em gặp bé vui vẻ để em ấy vượt qua khó khăn của cuộc sống nhé và mình cho anh em ít thông tin

chiều cao 1m56

tuổi 20

quê quán miền tây nhé

cân nặng 47kg

nghệ danh MISA 571

MẶT MŨI 7.5đ tươi tắn trẻ trung cá tính nói chuyện vui vẻ và lần đâu vô nghề thơm phức luôn
vòng 1 dạng cam thôi vì ít ai xài nhưng anh em yên tâm em ấy sẽ làm cho a e thấy thoải mái
vòng 2 mình dây cây cảnh đủ đưởng cong k lipip chơi sướng tê tái thế nào cũng tê rên la đủ kiểu
vòng 3 khít thơm tho sạch sẽ vét máng tê tái siêu khít chơi sướng cảm giác kẹt kẹt gì đó tê luôn như kiểu hấp diêm
dịch vụ mặc dù mới vô nghề lần đầu đi làm nhưng nói chung dâm nên bảo gì làm nấy đáng đồng tiền bát gạo anh em nên alo và kiểm chứng nhé chúc anh em may mắn
+ Hôn môi :có
+ Hj : Có
+ Bj : Có
+ Wc : Có
+ Tevet : Có
+ Chơi lỗ nhị : không
+ Phục vụ some : Có
+ Tắm chung : Có
+qua đêm :ko
hàng đã kiểm duyệt anh em cứ yên tâm

khu vực quận 10

số phone 01262424571