TUYẾT NHI 561 GÁI XINH DUYÊN DÁNG EM CƯỜI CÒN XINH HƠN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

TUYẾT NHI 561 GÁI XINH DUYÊN DÁNG EM CƯỜI CÒN XINH HƠN

Bài gửi by Admin on Fri Mar 17, 2017 9:02 pm

chào anh em đồng dâm
chúc anh em luôn có sức khỏe dồi dào tiền vào như nước để chung vui với các em gái xinh xắn đáng yêu và luôn tận tình trong công việc của đôi của mình nhé
dạo này sức khỏe hơi yếu nên cũng ngại đi chơi thì tình cờ trong một lần đi chơi có làm quen được một bé trong một nhà hàng sang trọng và coi như cũng có duyên và gần đây em có ngỏ ý muốn mình giúp đỡ mình thì mình luôn sẵn sàng giúp đỡ các bé muốn thay đổi cuộc sống hướng tới cuộc sống tốt và cũng tìm cho anh em được những em gái chất lượng và đây là một trong số đó mong anh đón nhận và giúp em ấy em xinh ngoan hiền lắm các bác đó là cảm nhận khi đi chơi với em

nghệ danh tuyết nhi 561

tuổi vừa tròn 20

quê quán miền tây má đỏ hây hây

chiều cao 1m55

cân nặng 45kg

mặt mũi 8đ mặt xinh như hoa diễm lệ có núm đồng tiên style xì teen đáng yêu vô cùng quyến rũ hấp dẫn
vòng 1 bưởi 5 roi đê hàng thật chính hiệu dành cho các bác khó tính nhất cũng phải chảy nước miếng nhé xem hình minh họa
vòng 2 mình dây cây cảnh vừa người đường cong tuyệt mĩ chơi thế nào sướng thế đó tê tái kích thích âm thanh vang dội dogly sở trường
vòng 3 hàng đẹp khít hàng siêu mới nước nôi tràn đầy như suối chơi sướng có cảm giác như chơi gấu ở nhà
dịch vụ 10đ mặc dù em là hàng mới lên sóng lần đầu nhưng chuẩn như gấu luôn tình cảm ngoan ngoãn
+ Hôn môi :có
+ Hj : Có
+ Bj : Có
+ Wc : Có
+ Tevet : Có
+ Chơi lỗ nhị : không
+ Phục vụ some : ko
+ Tắm chung : Có
+qua đêm :có

khu vực quận 10

rổ giá 600k 1shot nhé

số phone 0898307561