SUSU 530 GÁI MIỀN TÂY DUYÊN DÁNG LẦN ĐẦU ĐI LÀM HÀNG SIÊU NGON

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

SUSU 530 GÁI MIỀN TÂY DUYÊN DÁNG LẦN ĐẦU ĐI LÀM HÀNG SIÊU NGON

Bài gửi by Admin on Wed Feb 22, 2017 10:19 pm

chào anh em
chúc anh em luôn luôn sức khỏe thành công và gặp các em bên mình xinh chuẩn về giá và đáp ứng mọi nhu cầu của anh em nhé
lâu rồi k viết bài nên nay viết tóm tắt nhanh gọn cho anh em thông tin về bé này nhé xinh xắn trẻ trung từng làm quản lí trong nhà hàng và chưa hề làm nghề bao giờ nhưng vì cuộc sống khó khăn nên mình giúp mang em ấy tới anh em anh em vừa đi chơi vui vẻ vừa giúp em ấy cải thiện cuộc sống nhé

nghệ danh su su 530
năm sinh 1997
chiều cao 1m6
cân nặng 50kg
quê quán miền tây nghe giọng nói tự biết nhé

mặt mũi tầm 7đ trẻ trung duyên dáng xitin ăn nói dịu dàng và lần đâu tiền làm nghề nhé anh em
vòng 1 bưởi 5 roi loại vừa tay căng tròn tràn trề nhựa sống nói có sách mách có chứng anh em xem hình và gặp em ấy thì biết nhé đảm bảo chuẩn ngon hàng mới tinh luôn
vòng 2 em thuộc dạng múp tròn trịa nhưng săn chắc ít lipip mông to dogly phê lòi luôn âm thanh đập vang liên hồi tê tái sướng luôn
vòng 3 hàng mới tinh hồng nhiều nước khít vô cùng coi chừng anh em gãy kiếm nhé sạch sẽ hàng ngon chơi liền nhé anh em
dịch vụ hàng mới vô nghề nên anh em nhẹ tay nhé tình cảm ngoan ngoãn hợp tác hiền hậu nhưng nói chung là xứng đáng với đồng tiền anh em bỏ ra đi chơi vui vẻ giá quá mềm
+ Hôn môi :có
+ Hj : Có
+ Bj : Có
+ Wc : Có
+ Tevet : Có
+ Chơi lỗ nhị : không
+ Phục vụ some : ko
+ Tắm chung : Có
+qua đêm :có
hàng kiểm định mong anh em ủng hộ rên và la lên và ra chúc anh em vui vẻ

khu vực tân bình

rổ giá 400k 1shot