TRANG BANANA 381 TÊN ĐẸP NHƯ NGƯỜI NGOAN HIỀN CÓ HỌC THỨC.HOT ...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

TRANG BANANA 381 TÊN ĐẸP NHƯ NGƯỜI NGOAN HIỀN CÓ HỌC THỨC.HOT ...

Bài gửi by Admin on Sat Sep 03, 2016 2:53 pm

chào anh em đống dâm
chúc anh em nhiều sức khỏe và phát tài gặp được nhiều em gái xinh xắn phục vụ nhu cầu anh em
với tiêu chí luôn luôn tìm tòi để phục vụ anh em tốt nhất hôm nay tôi chính thức cho ra mặt em gái xinh xắn hiền lành ngoan ngoãn tình cảm lần đâu vô nghề nhưng mà độ dâm gọi là quá dâm quá đỉnh đảm bảo anh em sẽ đón nhận và giúp đỡ em nhiều hơn nữa để em có một cuộc sống tốt hơn và anh em cũng được giải trí sướng hơn

chiều cao tầm 1m58
năm sinh 1994
nguyên quán gái hà nội chuẩn nhưng thái độ phục vụ trên cả tuyệt vời có lẽ em là người con gái bắc đầu tiên mình đánh giá cao vì em ngoan có học thức có khác anh em gặp sẽ biết

face 7đ tùy gù chân chất mộc mạc hiền lành nhẹ nhàng nhưng cũng có nét đẹp trìu mến
vòng 1 dạng bưởi nhỏ vú múp hàng thật to tròn săn chắc bóp bú đều sướng tay nhé anh em xem hình
vong 2 dạng vừa người nhưng lipip rất ít không ảnh hưởng tới các tư thế sung sướng chiến đấu nhé âm thanh vang sướng lúc em rên thì kích thích vô cùng càng chơi càng sương đúng là dâm nữ ngoan hiền có khác cực sung sương
vòng 3 hàng mới tinh nhé lần đầu làm nghề nên bím bót khít chơi sướng sạch sẽ không mùi đánh giá là ngon so sới cái giá này nhé
dịch vụ đã là dâm nữ thì đừng hỏi tại sao đến với em và thích em nhé các bác cứ gặp sẽ biết mình viết bài trên kí sự mình check thực tế có hình check nhé chứ k bậy bạ chém gió mất uy tín đâu nhé HJ BJ hôn hít thái độ ngoan tình cảm hiền và có học thức nhé
chứng nhận 10/10 tuyệt vời luôn

nghệ danh TRANG BANANA 381

khu vực tân bình

rổ giá 400k 1shot quá rẻ để thoải mái cùng em

số phone 01202544381

pass bạn anh cường

thời gian làm việc 11h tới 11h đêm nhé đi đêm

hình thị dâm quay tay nhé

hébergeur images

Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://danchoisaigon2015.forumvi.com