NGỌC JENNIFER 002 SIÊU MẪU XUẤT HIỆN CHÀO 2015

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

NGỌC JENNIFER 002 SIÊU MẪU XUẤT HIỆN CHÀO 2015

Bài gửi by Admin on Mon Mar 16, 2015 5:28 am

chào anh em lại được lên sóng
lên là lên là lên là lên nhé.hôm nay cho ra mắt một em hàng làm khuấy động mùa noel này
một bài rp sẽ làm anh em mê mẩn vì rp là có thật nhé,tình cờ quen em nó khi lân la tại một quán cafe siêu vip nhé,sau nhiều lân như vậy thì cũng xin được số phone và tán tỉnh em nó sau 10 ngày chờ đợi thì việc gì tới cũng sẽ tới thôi nhé
hôm nay lai rai với tụi bạn cũng tê tê rồi nt cho em nó rủ đi chơi trong tình trạng 50 50 ai dè số em hên thật được bật đèn xanh liền nên hẹn tại một khách sạn rất đẹp nhé để anh em tâm sự với nhau nhé,tình hình là rất vui và rất tình hình nhé,mình sang lấy phòng chờ em nó tới
mình lấy phòng tắm rửa đợi em nó tầm 15p sau em nó tới xuất hiện trước mắt mình một cô bé ăn mặc gọn gàng lịch sự hiền lành như mấy em sinh viên nhé,sau một vài câu tâm sự chào hỏi lich sự nhé
mình có hỏi em nó tại sao em lại nhận lời đi chơi với anh thì em trả lời là hiện tại em mới bỏ bạn trai nên buồn với lại hoàn cành gia đình đang rất khó khăn nên muốn đi làm phụ giúp gia đình
nghe tới đây mà mình đồng cảm với em,vì thực ra em cũng mới có 19 tuổi thôi nhé các bác,
sau đo mình nói em đi tắm đi rồi anh vui chơi xong sẽ giúp em,5p đợi em tắm xong đi ra mùi hương trên người em thật dễ chịu nên mình và em nó cháo lưỡi một lúc lâu,xong cho em nó cháo lưỡi khắp người mình nhé mặc dù em nó chưa từng đi làm nhưng không hiểu độ dâm của em nó có sẵn nên làm như kiều dân chuyên nghiệp không tin nổi luôn nhé,tầm 15p liếm láp mình chịu hết nổi nên mình đã chồng bao vô chiến với em nó rât vui rất sướng trong một vài tư thế sở trường của mình công nhận sướng thật lúc vô thì nước ít nhưng càng chơi thì nước ra nhiều thật luôn cộng với tiếng rên nhẹ nhẹ làm mình vô cùng sướng nên 15p phut fuck em nó đã ra trong sướng sung tê tái vô cùng nhé.out xong còn làm thêm màn cháo lưỡi nữa rồi mới out về nhé.thực ra đáng lẽ mình có thể cho em nó đi giá cao hơn giá 500k 1shot nhưng vì thời bão giá nên share anh em với giá 500k 1shot nhé đảm bảo chơi với em no anh em sướng tê tái so với giá rẻ như vậy
face 7d+ nhé xinh xắn trẻ trung trang điểm nhẹ cười có duyên nói chúng đẹp teen
chiều cao 1m67 nhé như người mẫu luôn nhé
năm sinh 1995
nguyên quán miền tây nhé còn ở đâu anh em đi rồi tự hỏi em nó nhé
vòng 1 dạng cam lai bưởi nhé không to lắm trên cở thể em nó chắc đây là điểm yếu nhất nhé nhưng anh em vẫn bóp sướng được
vòng 2 mình dây cây cảnh chơi sướng nhiều đường còng nhé không cản trở các tư thế chiến đấu
vòng 3 thì gọn gàng sạch sẽ không mùi ít lông nhìn hình nhé đẹp em nó mới ra nghề nên hàng họ vẫn còn nguyên và đẹp nhé anh em đồng đạo ưu tiên bác nào contant trước
dịch vụ thì nói chũng kinh nghiệm chưa nhiều nhưng cần các bác dạy bảo nhé mình thấy cũng đầy đủ bj hj chà cột liếm láp wc đầy đủ nhé ngoan ngoãn hiền lành thái độ lễ phép anh em chiến đấu ok nhé
hàng đã check anh em nên contant sớm vì đây là hàng hot mùa noel này nhé sẽ rất đắt show nhé

NGHỆ DANH NGỌC JENIFER 002
RỔ GIÁ 500K 1SHOT
KHU VỰC TÂN BÌNH
SỐ PHONE 0906858002
PASS BẠN ANH CƯỜNG
HÌNH ẢNH THỊ DÂM VÀ CHIẾN ĐẤU

herbergeur d image

Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://danchoisaigon2015.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics