tường vy 437 thiên thần đẹp và làm tình tuyệt vời

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

tường vy 437 thiên thần đẹp và làm tình tuyệt vời

Bài gửi by Admin on Mon Mar 16, 2015 5:24 am

chào anh em
gần hết năm rồi nhưng kịp cho anh em một thiên thần sẽ làm cho anh em điên đảo nhé
một bé gái văn phòng mà mình hẹn gần 1 tuần liền mới check được đó nhưng phải nói khi gặp em nó và mây mưa với em nó thì nó tuyệt vời làm sao
khoảng chiều hôm qua vẫn như thường lệ nhắn tin hỏi thăm em nó và ai dè hôm nay em nó nghỉ thế là hẹn được rồi đó.hên thiệt
thế mình xách chym lên và đi kiếm khách sạn và nhắn cho em nó.tới và chờ đợi tầm 10p em có mặt công nhận đúng giờ ghê đó mình thì không thích chờ đợi nhé,bước vô phòng là một thiên thần mặc đồ lịch sự gọn gàng ăn nói vui vẻ có duyên xinh xắn nói chung là hàng ngon nhé các bác,mình tính đi tắm thì em rủ tắm chung ôi cha cha cái màn này phê à nha công nhận như CHỬ ĐỒNG TỬ VỚI TIÊN DUNG TĂM TIÊN nhé sau cái màn tắm rửa sạch sẽ thì ra ngoài làm một màn cháo lưỡi nhé,phải một hồi tê quá thì em nó mới hôn hít liếm láp BJ HJ chà cột lau mình công nhận sever của em nó tuyệt hảo nhé.bác nào không tin mình thì cứ kiểm chứng nhé,tầm 20p thì sướng quá chịu không nổi đeo bao vô phang thôi,cũng làm tầm 3 4 kiểu nhé nhưng em nó dâm thiệt kêu mình không được ra nhanh ôi móa ơi nên cũng chiều vậy thôi làm vài kiểu cố ép cho thằng nhỏ nhưng 20p sau out em nó đòi làm cái nữa nhưng mình kẹt công việc nên hẹn bữa sau.thế là quá đủ cho một buổi chiều ngon lành rồi
năm sinh 1993
chiều cao 1m6
nguyên quán miền tây an giang quê hương của nhiều em ngon lành
face 7đ+ nhé cười có duyên ăn mặc sang trong lịch sự gọn gàng
vòng 1 cam lai bưởi săn chắc bóp sướng
vòng 2 nhìn body em này đẹp mình dây săn chắc có thể nói có đường cong gợi cảm chơi tê tái không cản trở bất kì tư thế nào
vòng 3 nhìn hàng đẹp còn khít nước nôi tràn trề như suối nhé
dịch vụ mình chấm 10đ nhé có thể mình hơi rộng rãi nhưng các bác đi rồi cứ cho ý kiến nhé từ BJ HJ chà cột bj không hối thúc thái độ nhiệt tình ngoan ngoãn hợp tác nói chũng em nó rất dâm nhé đi chơi hiếm có gặp mấy em hàng ngon như vậy nhé lúc chơi âm thanh đập tê tái nhé
thiệt hại 500k 1shot +100k tiền khách sạn nhé=600k một phát đạn nhe
chứng nhận hàng ngon đáng check từng cetimet

NGHỆ DANH TƯỜNG VY 437

KHU VỰC PHÚ NHUẬN

SỐ PHONE 01699338437

RỔ GIÁ 500K 1SHOT

PASS BẠN ANH TRUNG

HÌNH ẢNH THỊ DÂM VÀ CHIÊN ĐẤU

image gratuite à télécharger

Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://danchoisaigon2015.forumvi.com